Dukkan Bayanai
EN

Labaran Kamfani

Gida> Labarai > Labaran Kamfani

An kafa rukunin farko na sansanonin yin sabbin fasahohi don ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru a cikin birnin Yiyang da kuma wakilin birnin Yiyang "Liu Zhimou Studio"

Lokacin Buga: 2022-08-17 views: 155

640 A ranar 15 ga Agusta, 2022, an gudanar da bikin kaddamar da cibiyar koyar da fasaha ta farko ga masu ilimi a wajen jam'iyyar da kuma "Studio Liu Zhimou" na wakilan birnin Yiyang a Hunan Nuoz Bioological Technology Co., Ltd.


Innovation yi tushe

Innovation yi tushe


Wuraren aiki na ƙwararru

Wuraren aiki na ƙwararru

Academician Yin Yulong Innovation Studio

Academician Yin Yulong Innovation Studio

Tushen Muzaharar Tattalin Arzikin Ƙarƙashin Daji na Ƙasa

Tushen Muzaharar Tattalin Arzikin Ƙarƙashin Daji na Ƙasa

Tushen Nuna Shirin Aikace-aikacen Maɓalli na R&D na ƙasa

Tushen Nuna Shirin Aikace-aikacen Maɓalli na R&D na ƙasa


Bikin kaddamar da Studio

Babban abin alfahari ne a gare mu mu zama farkon ƙwararrun ƙwararrun masana a wajen Jam'iyyar a Yiyang


Ƙungiyar R&D ta ƙunshi jimillar ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun 23 daga wajen Jam'iyyar

Vision: Don samar da lafiya kayayyakin ga dukan 'yan adam

Zafafan nau'ikan